โครงการกีฬาภายในคณะเทคโนโลยีกีฬาพื้นบ้านสานสัมพันธ์ประจำปีงบประมาณ 2567 วันที่ 25 ธันวาคม 2566 คณะเทคโนโลยีได้จัดการแข็งขันกีฬาภายในคณะเทคโนโลยี กีฬาพื้นบ้านสานสัมพันธ์ไมตรี ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ บริเวณลาน สนามหญ้า ภายในตึกคณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม พิธีเปิดโครงการโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ คณบดีคณะเทคโนโลยี หลังจากนั้น การแข่งขันกีฬาพื้นบ้าน กีฬาแชร์บอล กีฬาชักเย่อ กีฬาวิ่งผลัดท่อ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิต พร้อมกันลงการแข่งขันเชื่อมสัมพันธ์ไมตรี และพิธีมอบรางวัลการแข่งขันกีฬาพื้นบ้านสามสัมพันธ์ไมตรี และมอบรางแก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-13-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-12-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-10-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-9-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-8-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-7-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-5-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-4-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-3-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/กีฬาสี-2-800x533.jpg)