วันที่ (17 มกราคม 2567) คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ คณบดีคณะเทคโนโลยี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรสายสนับสนุน และนิสิตคณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ร่วมประกาศเจตนารมณ์ต่อสาธารณชน สร้างค่านิยมองค์กรวัฒนธรรมสุจริตเพื่อเป็นแนวปฏิบัติร่วมกัน โดยมุ่งเน้นการบริหารงานตามหลักธรรมาภิบาล และยืนหยัดด้วยการป้องกัน ปราบปราม และต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ ในที่ประชุมโครงการถ่ายทอดนโยบายสู่การปฏิบัติ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุม TA 201 อาคารคณะเทคโนโลยี
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เจตจำนงสุจริต-5-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เจตจำนงสุจริต-6-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เจตจำนงสุจริต-4-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เจตจำนงสุจริต-2-800x533.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/เจตจำนงสุจริต-3-800x533.jpg)