วันที่ 6-7 กรกฎาคม 2567 สโมสรนิสิตคณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จัดกิจกรรมตุ้มโฮมน้องใหม่ สานสายใยสัมพันธ์ ประดับรุ่น เทคโนโลยี TECH 36 ณ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดยมีท่านผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ คณบดีคณะเทคโนโลยี เป็นประธานในพิธี มีท่านรองคณบดี/ ท่านหัวหน้าภาควิชา/ท่านอาจารย์ที่ปรึกษานิสิตชั้นปีที่1 /ท่านอาจารย์ที่ปรึกษาสโมสรนิสิต เป็นเกรียติในพิธี โดยมีกิจกรรมการสอนน้องร้องเพลงคณะและกิจกรรมนันทนาการ เพื่อให้นิสิตใหม่ได้ปรับตัวและรู้จักเพื่อนใหม่ต่างสาขาวิชา และมีความภูมิใจในคณะเทคโนโลยี
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/รับน้อง67-2.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/รับน้อง67-3.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/รับน้อง67-4.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/รับน้อง67-5.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/รับน้อง67-6.jpg)
ใส่ความเห็น