งานฝ่ายวิชาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ได้จัดโครงการ โครงการค่ายพัฒนาทักษะภาษาและทักษะการใช้ชีวิต (รอบที่ 2) ระหว่างวันที่ 24-26 กุมภาพันธ์ 2567 ณ บ้านนานาชาติ Coffee & English Camp จังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อให้นิสิตมีทัศนคติที่ดีเปิดใจต่อการใช้ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวันและทักษะการทำงานเป็นทีม มีความคิดสร้างสรรค์ การมีภาวะผู้นำการรับผิดชอบตนเองและสังคม
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/โครงการค่ายพัฒนาทักษะภาษา2-1024x768.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/โครงการค่ายพัฒนาทักษะภาษา3-1024x768.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/โครงการค่ายพัฒนาทักษะภาษา4-1024x768.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/โครงการค่ายพัฒนาทักษะภาษา5-1024x768.jpg)