วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จัดโครงการพัฒนาบุคลากร ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมโนโวเทล ระยอง ริมเพ รีสอร์ท จังหวัดระยอง เวลา 09.00- 15.30 น. นำเสนอแผนยุทธศาสตร์ 5 ด้าน ของแต่ละกลุ่ม และบรรยายสรุป โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ คณบดีคณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการพัฒนาบุคลากร-2.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการพัฒนาบุคลากร-3.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการพัฒนาบุคลากร-4.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการพัฒนาบุคลากร-5.jpg)
![](https://techno.msu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการพัฒนาบุคลากร-6.jpg)